10 Comments on ""

  1. Anonymous says:

    Syet! Sobrang gwapo nung naka white. Akin ka na lang.

  2. Anonymous says:

    Ulet ulet rd? Market market?

    • Ari Anna says:

      Haha yan din sana iko-comment ko naunahan mo lang ako! Baka may scandal na ilalabas, sige na mamang RD, labas na yan! LOL LOL

  3. Anonymous says:

    Mga lalaking halos hubad pinarampa sa parking lot ng barefoot pa? Sobra na sa exploitation ito. Sana konting respeto naman sa mga hombreng kapit sa patalim. Di nga.

  4. Anonymous says:

    Parang napost na to dati

  5. Anonymous says:

    Sana nakita yung titi nila para masarap ang ulam ko ngayon

Leave a Reply

Your email address will not be published.